Review chuột led có dây từ Divipard G502

Admin
  • Replies: 5
Review chuột led có dây từ Divipard G502

Đây là review về chuột led có dây từ Divipard G502 của mình. Mình mua nó với giá 102000. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.

Thông tin chung về chuột led có dây từ Divipard G502​

chuột Divipard G502 màu hồng

G502-hong 3.png

G502-hong 6.png

Những thứ mình thích​

mình thích kiểu dáng và thiết kế của chuột, bấm êm tay, xài rất ok, nhưng thích nhất vẫn là màu hồng các ông ạ, mới mua về ưng phết, giờ tính mua nữa mà shop đó hết màu hồng rùi, thao tác mượt mà ổn đinh. Không đòi hỏi nhiều

Những thứ mình không thích​

Điểm trừ của em này thật ra lại là 1 điểm cộng, nó bảo hành có 3 tháng thui, mình mua xài cũ rùi bỏ nên cũng không quan tâm bảo hành, xài đừng hư vặt là được, tính ra hơn 3 tháng rùi, bền phết

G502-hong 7.png

Nên mua hay không?​

Em chuột này là đáng mua nhất, thấy mấy con rẻ hơn hơi cứng, mắc quá thì hao tiền, nói chung mình thích em nó nên rất đáng mua, ngoài màu hồng ra còn màu đen và màu trắng nữa nha

Admin Member
Em chuột này là đáng mua nhất, thấy mấy con rẻ hơn hơi cứng, mắc quá thì hao tiền, nói chung mình thích em nó nên rất đáng mua, ngoài màu hồng ra còn màu đen và màu trắng nữa nha

Admin Member
AdminEm chuột này là đáng mua nhất, thấy mấy con rẻ hơn hơi cứng, mắc quá thì hao tiền, nói chung mình thích em nó nên rất đáng mua, ngoài màu hồng ra còn màu đen và màu trắng nữa nha

Admin Member
AdminEm chuột này là đáng mua nhất, thấy mấy con rẻ hơn hơi cứng, mắc quá thì hao tiền, nói chung mình thích em nó nên rất đáng mua, ngoài màu hồng ra còn màu đen và màu trắng nữa nha

Admin Member
Adminblock-container--none

Admin Member